Home/News/Gasar Cin Kofin Duniya 2026
Bosnia-Herzegovina Ta Ƙarfafa Begen Ci-gaba Da Nasara A Kan Qatar
Gasar Cin Kofin Duniya 2026

Bosnia-Herzegovina Ta Ƙarfafa Begen Ci-gaba Da Nasara A Kan Qatar

awa 1 da ta gabata·1 min

Bosnia-Herzegovina ta ci gaba da neman gurbin shiga zagayen ƙarshe na 32 na Gasar Cin Kofin Duniya, bayan ta doke Qatar a wasanta na ƙarshe na Rukuni B don sanya kanta cikin fafatawa don yin tarihi ta hanyar shiga zagayen knockout na farko.

Wannan sakamako muhimmi ne ga ƙungiyar Bosnia, wadda ta shiga filin wasa tana sane da cewa nasara ce kawai zata bata dama ta gaske ta wuce zagayen ƙungiyoyi a karon farko cikin tarihin ƙasar.

Qatar, a nata ɓangaren, ba ta samu anfani daga shirye-shiryen gasar ba, yayin da Bosnia-Herzegovina ta tsaya ƙarfi ta karɓi maki uku da ta buƙata don ci gaba da kasancewa cikin gwagwarmayar.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All