Home/News/Gasar Cin Kofin Duniya 2026
Gasar Cin Kofin Duniya 2026

Brazil ta Fuskanci Morocco a New Jersey Yayin da Matakin Rukuni ke Ƙara Zafi

kwanaki 4 da suka gabata·1 min

Brazil na Carlo Ancelotti na fagen wasa ne a FIFA World Cup 2026 ranar Laraba, suna fuskanta Morocco a wasan da ake jira da ƙwazo a matakin rukuni a New Jersey.

Wannan wasa babban gwaji ne ga zakaran duniya sau biyar a ƙarƙashin sabon manajinsu, yayin da ƙungiyoyin biyu suka zo da niyyar ci gaba da gasar.

Morocco, ƙasar Afirka mafi shahara a Kofuna Duniya na kwanan nan, suna kawo tsarin tsaron su na yau da kullun da barazanar farmaki mai sauri a wasa da ke alƙawari da tashin hankali tun daga farkon busa sarewa.

Brazil, a nasu ɓangaren, suna ɗaukar nauyin tsammanin da ke rakiyar Seleção a duk manyan gasar — kuma aikin Ancelotti shi ne ya juya wannan matsin lamba zuwa sakamakon da ake so a filin wasa.

Ana buga wasan a New Jersey, ɗaya daga cikin filayen masaukin wannan bugu na rani na gasar da Amurka, Kanada, da Mexico ke yin haɗin gwiwa wajen ɗaukar nauyin sa.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All