Home/News/Labaran Canja Wuri
Labaran Canja Wuri

Manchester City Na Yi Barazana da Ƙara Bayan Sharhin Real Madrid kan Haaland

kwanaki 2 da suka gabata·1 min

Manchester City sun yi wa Real Madrid gargaɗi, suna barazana da ƙara a kotu bayan ɗan takarar shugabancin Enrique Riquelme ya yi alkawarin fito da hannu a sarari don sanya hannu kan Erling Haaland idan ya lashe zaɓen kulob din.

Riquelme, wanda yake takara don jagorancin Real Madrid, ya yi wannan alkawarin a matsayin wani ɓangare na yaƙin neman zaɓensa — wata matakin da ya jawo amsa mai ƙarfi daga City, waɗanda suke ganin sharhin a matsayin kusanci marar halacci ga ɗan wasa mai kwantiragin da suke da shi.

Haaland har yanzu yana ɗaya daga cikin masu kai hari da ake so sosai a duniyar ƙwallon ƙafa, kuma amsar City da sauri ta nuna cewa ba su da niyyar ba wani kulob na abokin hamayya damar firgita tauraron su ta hanyar bayyanannun sanarwa, ko dai a cikin yanayin zaɓe ko a wanin haka.

Real Madrid har yanzu ba su ba da wata amsa ta hukuma ga gargaɗin shari'a na City ba. Wannan yanayin ya ƙara wata ma'ana ta musamman ga gudanar da tseren shugabanci da ke gudana a kulob din Santiago Bernabéu, inda 'yan takara suke fafatawa don maye gurbin jagorancin yanzu.

Source
Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All