Home/News/Labaran Canja Wuri
Postecoglou Ya Karbi Ragamar Al-Nassr Bayan Ficewa daga Nottingham Forest
Labaran Canja Wuri

Postecoglou Ya Karbi Ragamar Al-Nassr Bayan Ficewa daga Nottingham Forest

awa 1 da ta gabata·1 min

An naɗa Ange Postecoglou a matsayin babban koci na ƙungiyar Saudi Arabia ta Al-Nassr, bayan ya rattaba hannu kan kwantiragin shekara biyu tare da ƙungiyar Riyadh da Cristiano Ronaldo yake jagoranta.

Ɗan Australiya ɗan shekara 60 da aka haife shi a Girka ya kasance ba shi da aikin koyarwa tun Oktoba na bara, sa'ad da Nottingham Forest suka kore shi bayan kwanaki 39 kawai a aikin.

Al-Nassr ta riga ta rabu da kocin Fotigal mai gogewa Jorge Jesus a ƙarshen kakar da ta gabata. Wanda yake da shekara 71 shi ne yake ragamar ƙungiyar sa'ad da ta lashe Saudi Pro League title a karon farko a watan Mayu.

Koci mai tarihin kambuna

Postecoglou yana zuwa Saudi Arabia da kyakkyawan tarihi. Ya jagoranci Tottenham Hotspur zuwa nasara a UEFA Europa League a shekarar 2025 kuma, a baya, ya lashe taken Scottish Premiership sau biyu a jere da Celtic.

A kwanan nan, Baustraliyar na aiki a matsayin mai sharhi a talabijin ga ITV a lokacin FIFA World Cup, kafin a ba shi wannan muhimmin naɗin.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All