Home/News/Gasar Zakarun Turai ta UEFA
PSG Sun Riƙe Kambun Champions League Bayan Cin Arsenal da Bugun Fenariti a Budapest
Gasar Zakarun Turai ta UEFA

PSG Sun Riƙe Kambun Champions League Bayan Cin Arsenal da Bugun Fenariti a Budapest

makonni 3 da suka gabata·1 min

Mafarkin Arsenal na ɗaukar kofin UEFA Champions League na karo na farko ya tarihinsu ya rushe — a wannan karon ta hannun masu riƙe da kambun Paris Saint-Germain, waɗanda suka kare taken su ta hanyar lashe 4-3 a bugun fenariti a wasan ƙarshe na Asabar da aka gudanar a Budapest, Hungary.

Ƙungiyoyin biyu ba su iya yanke hukunci a cikin mintuna 90 na wasan ba, tare da wasan ƙarewa da maki 1-1. Da lokacin bugun fenariti ya zo, PSG sun riƙe nutsuwarsu don kawar da the Gunners su kuma ci gaba da riƙe kyautar da ake fi so a Turai.

Ga Arsenal, wannan ƙarin labari ne mai raɗaɗi a tarihinsu na Champions League. Kulob din arewacin London bai taɓa cin gasar ba a duk tarihinsu, kuma wasan ƙarshe na Asabar a Budapest ya ƙara wa wannan jiran mai raɗaɗi yawa.

PSG kuwa, sun zama zakaran Turai na shekara ta biyu a jere — wani nasara da ke tabbatar da matsayin ƙungiyar Faransa a matsayin ɗaya daga cikin manyan ƙarfin nahiyar.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All