Home/News/Gasar Cin Kofin Duniya 2026
Sano Ya Bai Japan Jagoranci Akan Brazil Jim Kadan Bayan Ya Tsira Daga Jan Kati
Gasar Cin Kofin Duniya 2026

Sano Ya Bai Japan Jagoranci Akan Brazil Jim Kadan Bayan Ya Tsira Daga Jan Kati

awa 1 da ta gabata·1 min

Kaishu Sano ya ba Japan jagoranci akan Brazil a wasansu na zagaye na 32 na FIFA World Cup 2026 da aka yi a Houston — amma wannan kwal ya zo tare da cece-ku-ce mai girma.

Ɗan lokaci kaɗan kafin ya zura kwal, Sano ya tsira daga abin da yawancin mutane suka ɗauka a matsayin katin rawaya na biyu saboda ɗamara da ya yi wa Matheus Cunha. Da alƙalin wasa ya nuna katin, da an kori Sano kafin ya sami damar tura Japan gaba.

A maimakon haka, ɗan wasan tsakiya ya kasance a filin wasa ya kuma jefa ƙwallon cikin ragar abokin hamayya da kyawun taka don ba Japan jagoranci, a ɗaya daga cikin jerin abubuwan da suka fi tayar da hankali a gasar har yanzu.

Lamarin ya nan take haifar da muhawara kan ko alƙalin wasa ya yanke hukunci daidai wajen barin Sano ya ci gaba, tare da ɗamaran da aka yi wa Cunha alama tana cancanta katin a cewar masu kallo da yawa.

Wannan wasan raundi na 32 a Houston wani ɓangare ne na FIFA World Cup 2026 mai ƙungiyoyi 48, wanda Amurka, Kanada, da Mexico ke masaukin baki tare.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All