Home/News/Gasar Cin Kofin Duniya 2026
Scotland za ta fuskanci Morocco a matakin rukuni na Gasar Kofin Duniya 2026
Gasar Cin Kofin Duniya 2026

Scotland za ta fuskanci Morocco a matakin rukuni na Gasar Kofin Duniya 2026

awa 1 da ta gabata·1 min

Scotland na shirya fuskantar Morocco a wasansu na matakin rukuni na Gasar Kofin Duniya, a ranar Juma'a da karfe 23:00 BST, wasa da ke wakiltar wani sabon babi a cikin dogon tarihin Scotland na gasar.

Wannan taron yana ba wa magoya bayan Scotland damar kallon ƙungiyarsu suna gwada ƙarfinsu da ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyi na Afirka — Morocco, waɗanda suka kafa kansu a matsayin babbar ƙungiya ta nahiyar a 'yan shekarun nan.

Zakuna na Atlas na Morocco sun zama ɗaya daga cikin ƙungiyoyin da suka fi ƙarfi a duniyar ƙwallon ƙafa, bayan sun kai matakin kusa da kusa da na FIFA Gasar Kofin Duniya 2022 a Qatar, suna zama ƙasar Afirka ta farko da ta kai wannan matakin a tarihin gasar.

Ga Scotland, wasanni na Juma'a wata dama ce ta ƙara wa gado na ƙasa da tarihin Kofin Duniyanta ya kai shekaru da dama kuma yana ɗauke da wasu shahararrun sunaye a duniyar wasanni.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All