Manajan England, Thomas Tuchel, ya yarda cewa ƙungiyarsa ba ta yi sa'a ba wajen rashin cin maki uku a wasan Rukuni L na FIFA World Cup 2026 da Ghana, wanda ya ƙare da tsafe-tsafe a Gillette Stadium a Boston.
Tuchel Ya Yarda Cewa England Sun Yi Rashin Sa'a A Kan Ghana

Manajan England, Thomas Tuchel, ya yarda cewa ƙungiyarsa ba ta yi sa'a ba wajen rashin cin maki uku a wasan Rukuni L na FIFA World Cup 2026 da Ghana, wanda ya ƙare da tsafe-tsafe a Gillette Stadium a Boston.
England ta kusanci wanke ciki a ƙarshen wasan lokacin da ɗan wasan da aka kawo a matsayin maye Nico O'Reilly ya kai da kai ya bugi sandar giciye. Bulo ta dawo kai tsaye a ƙafafun kyaftin Harry Kane wanda — a hanyar da ba ta saba ba — ya harbi ƙwallon sama da raga.
Tuchel yana nuni da damar da aka rasa
Yana magana da Sporty TV bayan karshen wasan, Tuchel ya amince cewa England ta yi iko da ƙwallon na dogon lokaci amma ta tsaya saboda sandar giciye, rashin daidaituwa a gaban raga, da tsaron da aka shirya na Ghana.
Koocin nan ɗan Jamus kuma ya yarda cewa ƙungiyarsa ba ta sake yin wasan kai-wuri na harin da ta nuna a cikin nasarar da ta yi a farko a kan Croatia, yana mai nuna cewa aiki ya gaza tsammaninsa a muhimman lokuta.


