Home/News/Gasar Cin Kofin Duniya 2026
Tuchel Ya Amsa Tambayoyin 'Yan Wasa Matasa na Starz Academy
Gasar Cin Kofin Duniya 2026

Tuchel Ya Amsa Tambayoyin 'Yan Wasa Matasa na Starz Academy

makonni 2 da suka gabata·1 min

Babban kocin tawagar England, Thomas Tuchel, ya zauna don amsa tambayoyin ƙungiyar ƴan wasa matasa — 'yan ƙasa da shekara 11 daga Starz Academy, kulob din ƙwallon ƙafa na matasa da ke West Midlands.

Wannan zama ya ba wa ƴan ƙarami damar da ba kasafai ba ta tambayi mutumin da ke jagorantar kamfen ɗin England a FIFA World Cup 2026 tambayoyi kai tsaye.

Tuchel, wanda kwanan nan aka tabbatar da shi a matsayin babban kocin da ke gina tawagar England don gasar da ke zuwa, ya yi mu'amala da sha'awar yara game da ƙwallon ƙafa da rawar sa a kan jagorancin tawagar ƙasa.

Starz Academy, wacce ta kafa ginshiƙanta a cikin al'ummar West Midlands, tana ba wa ƙwararrun matasa damar inganta wasansu — kuma wannan mu'amala da Tuchel ta ba wa 'yan wasanta ƙwarewa mai ɗorewar ƙwaƙwalwa tare da ɗaya daga cikin fitattun masu koyar da ƙwallon ƙafa a duniya.

Sharhi
Ka kasance na farko da yin sharhi.
Related StoriesSee All