Daraktan ƙungiyar England Thomas Tuchel ya bayyana DR Congo a matsayin abokin hamayya mai haɗin kai, mai ƙarfi na jiki, da kuma ƙungiya mai ladabi, kafin karawarsu ta Round of 32 a Gasar Cin Kofin Duniya.
Tuchel Ya Yi Gargaɗi Cewa England Na Fuskantar DR Congo Mai Haɗin kai da Ƙarfi

Daraktan ƙungiyar England Thomas Tuchel ya bayyana DR Congo a matsayin abokin hamayya mai haɗin kai, mai ƙarfi na jiki, da kuma ƙungiya mai ladabi, kafin karawarsu ta Round of 32 a Gasar Cin Kofin Duniya.
Yayin wata taron manema labarai kafin wasan, Tuchel ya bayyana cewa England ba su ɗauki abokan hamayyarsu da sauƙi ba, yana jaddada tsarin da kuma ladabin da DR Congo ke kawo wa siffar tsaron su.
Kocin nan ɗan Jamus ya yarda cewa karya tsarin irin wannan ƙungiya mai tsari zai buƙaci mayar da hankali da daidaito daga 'yan wasan sa, yana nuna cewa England suna tsammanin gwaji mai tsanani maimakon nasara mai sauƙi.
Maganar Tuchel tana nuna hauhawar haɗarin matakin fitar da wanda ya sha kashi, inda kuskure ɗaya zai iya kawo ƙarshen tafiyar ƙasa a Gasar Cin Kofin Duniya. Bayan DR Congo sun cancanci samun wurinsu a cikin 32 na ƙarshe, Tuchel ya jaddada cewa dole ne ƙungiyar sa ta kasance a shirye gaba ɗaya don daidaita tsananin abokan hamayyar su.

