Tawagar ƙasar Amurka ta maza yanzu sun san tafarkinsu a matakin fitar da wanda ya yi rashin nasara na Kofin Duniya na FIFA — za su yi wasa da Bosnia-Herzegovina a zagaye na 32, tare da wasan da aka tsara ranar Laraba a Santa Clara, California.
USMNT Za Su Buga Bosnia-Herzegovina a Zagaye na 32 na Kofin Duniya
Tawagar ƙasar Amurka ta maza yanzu sun san tafarkinsu a matakin fitar da wanda ya yi rashin nasara na Kofin Duniya na FIFA — za su yi wasa da Bosnia-Herzegovina a zagaye na 32, tare da wasan da aka tsara ranar Laraba a Santa Clara, California.
A matsayinsu na ɗaya daga cikin ƙasashen da ke karɓar baƙi na Kofin Duniya 2026, USMNT na shiga matakin fitar da wanda ya yi rashin nasara a ƙasarsu, suna ɗauke da nauyayin burin al'ummarsu. Filin wasa na Santa Clara zai zama fagen Amurkawa yayin da suke neman su wuce Bosnia-Herzegovina su ci gaba a gasar.


